Anrhegion Nadolig i feicwyr 2018

Dwi'n siwr fod rhyw feiciwr yn haeddu anrheg Nadolig gennych eleni. Mae nifer fawr iawn o syniadau tu ol i'r lincs a'r pwyntiau hyn.


Nwyddau

Crysau T, Mygiau, Celf, Siwmperi, Sanau


Mae crysau t, shwmperi, cesys ffon, gwaith celf, mygiau a mwy yn anrhegion gwych i feicwyr. Ystyriwch y brandiau canlynol:


RideVelo - ridevelo.cc/shop (merchandise)


Band of Climbers - bandofclimbers.com (merchandise)


Summit Finish - summitfinish.co.uk (merchandise)


Cycling Pulse - shop.cyclingpulse.com (merchandise)


GCN - shop.globalcyclingnetwork.com (merchandise)


Cycology - cycologygear.co.uk (crysau T yn bennaf)


Lucy Pittaway - lucypittaway.co.uk (celf, calendrau, llyfrau nodiadau)


VeloCulture - https://www.etsy.com/uk/shop/VeloCulture (offer a wnaed o hen "inner tubes")


Dillad isa'....



Syniad gwahanol - ystyriwch y peth o ddifrif gyntaf!


Look Mum No Hands - shop.lookmumnohands.com/collections/pants


Cycology - cycologygear.co.uk/collections/cycling-underwear


Dillad seiclo

Does dim rhaid gwario degau o bunnoedd ar ddillad seiclo, fel mae'r gwefannau isod yn ei brofi:


PBK - probikekit.co.uk


Wiggle - wiggle.co.uk


Evans Cycles - evanscycles.com


Chain Reaction Cycles - chainreactioncycles.com


Neu gallech ddod o hyd i'r cynnigion gorau ar:


Bikesy - bikesy.co.uk


BikeZaar - bikezaar.com


Offer seiclo

Ychydig yn ddiflas efallai, ond does dim amheuaeth bod pob beiciwr angen cyflenwad sicr o inner tubes - ynghyd a multi-tools a'r angenrheidiau eraill.


Wiggle - http://www.wiggle.co.uk/cycle/bike-maintenance/


Ac i'w cario, rwy'n argymell:


GCN Essentials Case - https://shop.globalcyclingnetwork.com/gcn-essentials-case-black?___SID=U


Topeak ProPack - http://www.wiggle.co.uk/topeak-propack-saddle-bag/


Lifeline Storage Bottle - http://www.wiggle.co.uk/lifeline-tool-storage-bottle/


Goleuadau


Dwi'n defnyddio'r NiteRider Swift 450 (blaen - tinyurl.com/niteriderswift450) a'r Lezyne Strip Drive 150 (cefn - tinyurl.com/lezynestripdrive150). Neu:


Beryl - beryl.cc


Cateye - http://www.wiggle.co.uk/cateye/lights-and-reflectors/


Neu bitsa adlewyrchol - https://www.safetypizza.com/product/safety-pizzetta


Cyfrifiaduron GPS


Lezyne Micro GPS - http://www.wiggle.co.uk/lezyne-micro-cycle-gps-with-mapping/


Lezyne Mega C - http://www.wiggle.co.uk/lezyne-mega-c-gps/


Wahoo Elemnt Bolt - http://www.wiggle.co.uk/wahoo-elemnt-bolt-gps-cycling-computer-1/


Garmin Edge 1030 - http://www.wiggle.co.uk/garmin-edge-1030-cycling-computer/


Rhywbeth personol

Mae "Not On The High Street" yn cynnig anrhegion a nwyddau arbennig i bawb y gellir eu personoli, er enghraifft:


Map "scratch-off" dringfeydd Prydain - https://www.notonthehighstreet.com/mapsinternational/product/personalised-scratch-off-uk-cycle-climbs-print


Gorsaf offer - https://www.notonthehighstreet.com/delightfulliving/product/personalised-bike-hooks


Crys T "I was cycling before it was cool" - https://www.notonthehighstreet.com/oakdenedesigns/product/i-was-cycling-before-it-was-cool-t-shirt


 

Nadolig Llawen a Blwyddyn Newydd Dda!